มหาชนคนรักสุนัขและแมว เชียงใหม่ เชียงราย ลำปาง ลำพูน และจังหวัดในภาคเหนือ
เชียงใหม่ดอกส์ 

Member

ลงทะเบียนใหม่ |  ลืมรหัสผ่าน?

บอร์ดหมาๆแมวๆ » Pet Talk สนทนาหมาๆแมวๆ » แนะนำยาแก้ท้องเสีย+ลำไส้ลูกสุนัขครับ

ระวัง!!! การถูกหลอกลวงจากพวก มิจฉาชีพ!

แนะนำยาแก้ท้องเสีย+ลำไส้ลูกสุนัขครับ

แนะนำยาแก้ท้องเสีย+ลำไส้ลูกสุนัขครับ

ขวดละ30บาทครับ กินติดต่อกัน5-7วันให้ครบโดสนะครับ ส่วนขนาดรับประทานแล้วแต่น้ำหนักตัวของน้องหมาครับผม โทรปรึกษาผมได้ ช่วยกันครับ คนรักสุนัขเหมือนกัน

ผมไม่ใช่หมอหมานะครับ555 แต่เพื่อนผมและพี่สาวผมเป็นสัตวแพทย์ครับ มีไรดีดีเลยอยากมาแนะนำเอาไว้แก้อาการเอง ถ้าหมาป่วยไม่หนักครับ ถ้าหนักมากเอาไปหาหมอเถอะเดี๋ยวตาย

ยาตัวนี้หาซื้อได้ตามร้านขายยาในเมืองมีทุกจังหวัดครับ เป็นยาคนนะครับแต่ดีมากมาก

Pitbull Red man
จำนวนโพสต์: 196 | จำนวนความคิดเห็น: 922 | โพสต์หน้านี้เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 6 มกราคม พ.ศ 2556 21:37:31
แจ้งผู้ดูแลระบบ

แนะนำหน้านี้
ชอบหน้านี้กดไลค์เลย: