เข้าชม:

59

ครั้ง
Post Date วันอังคารที่ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ 2561 00:47:38

ระวัง!!! การถูกหลอกลวงจากพวก มิจฉาชีพ!

น้องมีมูลนิธิรับไปดูแลแล้ว ขอบคุณเว็บไซต์ และ ทุกคนที่เมตตาน้องค่ะ

น้องมีมูลนิธิรับไปดูแลแล้ว ขอบคุณเว็บไซต์ และ ทุกคนที่เมตตาน้องค่ะน้องมีมูลนิธิรับไปดูแลแล้ว ขอบคุณเว็บไซต์ และ ทุกคนที่เมตตาน้องค่ะน้องมีมูลนิธิรับไปดูแลแล้ว ขอบคุณเว็บไซต์ และ ทุกคนที่เมตตาน้องค่ะ

มูลนิธฺิมารับน้องๆ ไปหมด รวมไปถึง แม่ของน้องด้วยค่ะ ยังไงก็ขอให้ทุกท่านที่มอบความหวังดีให้กับน้อง มีความสุขสมหวังในทุกประการนะคะ ขอบคุณจริงๆ ค่ะ

ีuki_san
จำนวนโพสต์: 1 | จำนวนความคิดเห็น: 0 | โพสต์หน้านี้เมื่อ: วันอังคารที่ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ 2561 00:47:38
แจ้งผู้ดูแลระบบ

แนะนำหน้านี้

ความเห็นสมาชิก

สมาชิก
ขณะนี้มีสมาชิก 12183 คน
สมัครสมาชิกใหม่

อาหารสุนัขและแมว Feed Me Please