มหาชนคนรักสุนัขและแมว เชียงใหม่ เชียงราย ลำปาง ลำพูน และจังหวัดในภาคเหนือ
เชียงใหม่ดอกส์ 

Member

ลงทะเบียนใหม่ |  ลืมรหัสผ่าน?

ตลาดซื้อขายสุนัขแมว » ลำปาง » ขายแม่พันธุ์โกลเด้น

ระวัง!!! การถูกหลอกลวงจากพวก มิจฉาชีพ!

ขายแม่พันธุ์โกลเด้น

ขายแม่พันธุ์โกลเด้นขายแม่พันธุ์โกลเด้นขายแม่พันธุ์โกลเด้นขายแม่พันธุ์โกลเด้น

แม่พัธุ์โกลเด้น 2 ตัว เตรียมตัวเป็นแม่พันธุ์แล้ว..อีกไม่นานก็เป็นฮีต ตัวแรกอายุ 2ปีกว่าๆ..ยังไม่เคยให้ลูกเลยนะครับ ตัวที่สองอายุ 3 ปีกว่าๆ..ตัวนี้เคยให้ลูกมาแล้ว 1 คอก และยังสามารถนำไปผสมฟรีได้.. ผมไม่ได้เลี้ยงเป็นฟาร์มนะครับ.เลี้ยงเพราะผมกับแฟนชอบสุนัขแต่ตอนนี้แฟนผมต้องไปทำงานที่ต่างจังหวัด ส่วนตัวผมไม่นานคงต้องย้ามไปทำงานที่ต่างจังหวัดเหมือนกัน..จึงไม่สามารถนำเจ้าสองตัวนี้ไปเลี้ยงด้วยได้ จึงอยากหาบ้านใหม่ให้เจ้าสองตัวนี้.. สนใจยังไงโทรมาคุยกันนะครับ 0844840022 ตั้มครับ ตอนนี้ขอตั้งราคาใว้ที่ตัวละ 5500 บาท..(หรือเข้ามาตกลงราคากันได้นะครับ) น้องหมาอยู่ลำปางนะครับ....

pootzeeland
จำนวนโพสต์: 13 | จำนวนความคิดเห็น: 15 | โพสต์หน้านี้เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 2 ตุลาคม พ.ศ 2554 01:41:10
แจ้งผู้ดูแลระบบ

แนะนำหน้านี้
ชอบหน้านี้กดไลค์เลย: